30 ตอบกลับ

เป็นค่ะแม่ แม่บ้านนี้ชื้อทุเรียนใว้1กล่องแต่โดนแอดมิดยังบอกสามีห้ามกินให้แซ่ฟิตเอาใว้ให้ รู้สึกห่วงของกินอันที่เราชอบ

บ้านนี้เค้าให้คนท้องกินให้อิ่มก่อน เค้าถือว่าแย่งคนท้องไม่ดี ถ้าเจอแบบนั้นนี่ก็น้อยใจเหมือนกัน แย่งของเราได้ไง

แบบนี้แยามากเลยค่ะ บ้านนี้คนโตก็6 ขวบค่ะ แต่เค้าจะเอาไว้ให้ตลอด เค้าให้แม่กับน้องกิน เค้าบอกเดี๋ยวน้องไม่อิ่ม

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ก็หวงของกินมากๆ ยิ่งของชอบนะ สามีจะไม่เเตะเลย กว่าเมียไม่อิ่ม 55555 แต่ก็แบ่งให้สามีกินยุนะ

เป็นค่ะ ประมาณว่าอยากกินต้องได้กิน ใครห้ามโกธร แต่ส่วนมากเขาจะยอมๆคะ กลัวแม่หงุดหงิดส่งผลลูก

นี่เป็นญาติๆ ไม่ใช่คนในบ้าน เขาไม่เกรงใจเราเลย

ของเราตอนไม่ท้องหวงมากค่ะ พอท้องแล้วไม่หวง แต่ถ้าเป็นทุเรียนแบบคุณแม่มีเคืองค่ะ

ทุเรียนมันเป็นเรื่องที่ว่าใครอยากกินคือต้องซื้อเองไหมอะ😂

บ้านนี้ก็หวงของกินค่ะ โดยเฉพาะของที่อยากกิน สามีแตะไม่ได้เลย

เอ็นดูแม่โอ๋ๆนะคะ วันหลังขึ้นรถแล้วกินเลยค่ะแม่จะได้ทันเนอะคะ

ปกติเค้าจะกินวันละ1-2เม็ด หลังกินข้าวค่ะ จะไม่เหมือนคนอื่นที่ซื้อมากินวันเดียวหมด😂

VIP Member

เป็นบ้านนี้โกรธไป3วัน7วัน แต่ลงที่สามีนะคะ555

Super Mum

ใช่ค่ะแม่ 😂😂 แต่แม่กินน้อยๆ ก็ดีแล้วค่ะ 😉😉

😯😯😶😶

ใช่ค่ะแม่ โมโหแทนเลยค่ะ ลงสามีเต็มๆเลยค่ะ

แต่ที่บ้านเรา ของอะไรที่เป็นของเรา ไม่เคยแตะเลยค่ะ มีแต่เราบอกให้เอาไปกิน แต่ถ้าหมดก็โมโหค่ะ กินได้ต้องแบ่งไว้ด้วย อย่างของคุณแม่มันก็น่าโมโหจริงๆค่ะ