27 ตอบกลับ

คำโบราณ คือลูกจำหน้าได้ แต่ถ้ามองในทางวิทยาศาสตร์คือฮอร์โมนของแม่เริ่มเปลี่ยนค่ะ

เป็นเหมือนกันแรกๆไม่ร่วงพึ่งมาร่วงตอน3เดือน ร่วงเยอะมากกๆ จนจะหมดหัวแล้วคะ5555

บ้านนี้ก็ร่วงตอนสามเดือนเหมือนกันค่ะ จนตอนนี้น้องได้หกเดือนก็ยังร่วงอยู่

ร่วงตอน 4 เดือนทั้งสองคนค่ะ พอ 7 เดือนถึงหาย หั่นผมโลดค่าขี้เกียจกวาดเส้นผม

นึกว่าคิดไปเองค่ะ ผมร่วงหนักมาก ตอนท้องก็ร่วง คลอดมาแล้วยังเป็นอีก 😂😂

จนตอนนี้ลูก7เดือนเเล้ว ผมร่วงเยอะมากค่ะ คิดว่าตัวเองเป็นมะเร็ง5555

บ้านนี้จะเข้า 4 เดือน ผมร่วงเยอะ พอดี ผมมีน้อยๆ อยู่แล้วด้วยค่ะ😂😂

แม่บ้านนี้ลูก7เดือนร่วงเยอะมากค่ะแม่ กวาดทีนี้แบบน้ำตาจิไหล😂

ปกติก็ร่วงอยู่แล้วค่ะ ไม่ค่อยแปลกเท่าไหร่แต่ก็ร่วงกว่าเดิมค่ะ

ร่วงค่ะลูกได้4เดือนแล้ว ไม่อยากหวีเลยค่ะร่วงเยอะอยู่