67 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด26กค.ยังไม่แตกเลยอยากแตกจะตายยุ่แร้ว

หน้าเหมือนลูกบ้านนี้เลยค่ะ ตอยแรกนึกว่าลูกเรา555++

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้ 38+4 แล้วเงียบกริบ 😂

ยินดีด้วยคะอยากคลอดง่ายเหมือนแม่บ้านนี้จัง

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากแตกบ้าง 38w เงียบมาก

ยินดีด้วยค่ะขอไห้คลอดง่ายๆเหมือนแม่นะค่ะ

คลอดง่ายดีจังค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

บ้านนี้กำหนด26 ตอนนี้38+2อยากแตกมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะอยากคลอดง่ายแบบนี้จังค่ะ

ยินดีด้วยค่ะอยากคลอดง่ายแบบนี้จัง