67 ตอบกลับ

อยากแตกบ้างจังค่ะ 39+3แล้ว เมื่อตอนตี5ก็เจ็บท้องหลอก ตอนนี้ก็ปวดด้านขวาข้างเดียวปวดมากๆเลยค่ะไม่รุ้เป็นอะไร

คลอดง่ายจังเลยค่ะ อยากคลอดง่ายแบบนี้จัง 38w เท่ากันเลยค่ะ อยากแตกบ้างแล้ว ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากแตกบ้างแล้ว บ้านนี้38+4วีคแล้ว ทรมานมาก ไม่ยอมออกมาสะที😩

บ้านนี้39wล้ะเงียบกริ๊ปไม่มีเตือน555+อีเเม่ก็เริ่มปวดขาเดินไม่ไหวแล้ว

ดีใจด้วยนะค่ะกำหนดจริง 27ก.คเหมือรกันแต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ✌️✌️✌️

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด27ค่ะ​ แต่ตอนนี้เงียบมากๆเลย😂 น้องน่ารักมากค่ะ💖

นี่กำหนดคลอด 4 ส.ค. ค่ะ ก็อยากคลอดก่อนกำหนดจังเหนื่อละ 21 นี้ก็ครบ38Wค่ะ

กำหนดคลอดพอกันเลยแต่บ้านนี้ยังเงียบๆอยุ่เลยค่ะ #ดีใจด้วยนะ ❣️😘🤗

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 29 ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้ว

ยินดีด้วยค่ะขอให้คลอดง่ายๆเหมือนคุณเเม่น่ะค่ะ😊