30 ตอบกลับ

บ้านนี้26w1dน้องไม่หายใจเเล้วค่ะหมอบอกน้องเสียชิวิตในท้อง เมื่อวานรู้สึกว่าน้องไม่ดิ้นเลยไปหาหมอ คุณหมอ อัลตราซาวนด์ดูบอกว่าไม่พบคลื่นหัวใจน้องเเล้ว น้องไม่อยู่เเล้ว🥺😢😢

เหมือนกันเลย ของเรา ลืมของกลับไปเมื่อ มีนา ตอนนี้กลับมาแล้ว 12วีค แล้วค่ะ ตอนฝาก8วีคหมอก็บอกว่ายังเล็กมากให้เฝ้าระวังตอนนี้ก็ บอกให้ เกาะแน่นๆ มาแล้วก็อยู่ด้วยกันนะ

เหมือนกันค่ะแม่ น้องกลับไปเอาของเล่นตอน 24 พ.ย.65 ผ่านไปสี่เดือน น้องกลับมาค่ะ ตอนนี้ 38 วีคแล้วค่ะ จะได้เห็นหน้าน้องแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ น้องลืมของเล่นกลับไปเอาปลายเดือน มค มาใหม่ เม ย ตอนนี้ 30 วีค เกินครึ่งทางมาแล้วค่ะ 🥰

พร้อมกันเลยค่ะแม่ ดีใจๆ

เหมือนกันค่ะน้อวลืมของตอนปีใหม่ ตอนนี้น้องมาแล้ว 7w ดีใจมากน้องเกาะแม่แน่นๆนะ

TapFluencer

ดีใจด้วยนะคะแม่ ขอให้ร่างกายแข็งแรง ออกมาไม่ดื้อไม่ซนนะเจ้าตัวน้อย🥰

ทางนี้น้องก็ลืมของตอนปีใหท่เหมือนกันค่ะแต่น้องกลับมาอีกครั้ง

โชคดีจังเลยคะ ของเราลืมของ ป่านนี้ยังไม่กลับมาเลย ลุ้นทุกเดือน

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ น้องลืมของเล่น ต้นปีที่แล้ว น้องกลับมาแล้วค่ะ 6w

เหมือนกันเลยค่ะของหนูน้องลืมของเดือนเมษาน้องกลับมาพฤศจิกา😍😍