29 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เลี้ยงหลานค่ะ หลาน2ขวบจะ3ขวบแล้ว ดื้อมาก เดินไปนั่นนี่ไม่หยุด ดีที่มีคนช่วยเลี้ยงเยอะ😂

เหมือนกันเลยคุณแม่แต่ตอนนี้แตกแล้วไห้แตกพร้อมกับเวลาปิดเทอมด้วยเลยได้แม่มาช่วย555

เหมือนกันเลยคะ บ้านนี้ท้อง7w เลี้ยงหลาน 1ขวบ2เดือนไปด้วย เหนื่อยเเต่สนุกคะ ☺️

สุ้ๆค่ะแม่✌️😊

VIP Member

เหมือนกันเลยจ้าอุ้มท้องด้วย เลี้ยงลูกกับหลานด้วย ประสาทแทบจับ😂😂

VIP Member

บ้านนี้ท้อง9เดือนแล้วก็ยังเลี้ยงลูกพี่ชายายุ2เดือนเหมือนกันค่ะ

บ้าานนี้เลี้ยงตั้งแต่หลานเกิดเลยค่ะ แม่เดกทิ้งม่มาใยดีเลย

เหมือนกันเลยจ้า😊😊 แม่ท้องได้7เดือน หลานสาวได้9เดือนแล้ว

บ้านนี้มีน้องแท้ๆหางกัน18ปีค่ะ เลี้ยงน้องไปอุ้มท้องไปจ้า

สุ้ๆไปด้วยกันจ้าแม่😉

VIP Member

เหมือนกันค่ะ แต่ของพี่ 1 ขวบกว่ากำลังซนและดื้อเลย

เหมือนกันเลยค่ะท้อง8เดือนเลี้ยงลูกพี่สาว5เดือน

VIP Member

ดีนะคะ ได้ซ้อมก่อนเลย ออกมาไม่ตื่นเต้นแน่ค่ะ