60 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งเเม่เเละลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยและเเข็งแรงทั้งคู่นะค่ะ

ปลอดภัย​ทั้ง​เเม่​เเละ​ลูก​คลอดง่ายๆนะคะ✌️💖

TapFluencer

สู้ๆนะค่ะคุณแม่..😊😍แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะ

สู้ๆน่ะค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัย คลอดง่ายไปน่ะคะ

ขอให้แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ จ้ำม้ำมากลูก🥰 แข็งแรงๆ นะคะ

ดีใจด้วยนะค่ะ ขอไห้คลอดง่ายๆนะค้า ✌🏻👶🏻

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ