60 ตอบกลับ

มีมา3คนแล้วตอนนี้กำลังมีคนที่4ก็ยังการคลอดลูกอยู่เลยคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงๆ ทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ดีใจด้วยนะคะขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ💪✌️❤️

ดีใจด้วยนะค่ะ ปลอดภัยทั้งเเม่ เเละ ตัวน้อยด้วยนะค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด4กันยายน ตอนนี้มีเจ้บเตือนอยู่ค้ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ สู้ๆ นะคะแม่ ❤

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ💞💞

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะคะ🥰🥰

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ