32 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ ขอให้คุณแม่และน้องปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงทุกคนค่ะ

สู้ๆค่ะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกนะคะ💕

ขอให้แข็งแรง​ปลอดภัย​ทั้ง​คุณแม่​และ​ลูก​นะคะ​

สู้ๆนะค่ะคุนแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่แล้วก็น้องนะคะ​ สู้ๆค่ะ

สุ้ๆค่ะแม่ขอไห้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคู่นะค่ะ

สู้​ๆ​ค่ะ​ขอให้​ปลอดภัย​ทั้งคู่​นะคะ​

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

สู้ๆค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ