17 ตอบกลับ

ผ่าคลอดน้องเเล้วค่ะผ่าคลอดวันอังคารที่7เวลา20.33น้ำหนักน้อง2,745กรัมน้องเเข็งเเรงเเละสมบูรณ์ดีค่ะตอนนี้กลับมายุบ้านเเล้ว(ผมชื่อน้องกังฟูคับ)🥰ขอบคุณเเม่ๆที่ส่งกำลังใจให้นะค่ะเเม่คนไหนคลอดน้องบ้างเเล้วค่ะเเละเเม่คนไหนที่ยังไม่คลอดน้องขอให้คลอดน้องอย่างปลอดภัยทั้งเเม่เเละลูกนะค่ะเป็นกำลังใจให้เเม่ๆทุกๆคนค่ะ💞

อย่าลืมมาอัพเดทด้วยน่ะค่ะคุณแม่ยินดีด้วยน่ะค่ะบ้านนี้นัด27แต่ไม่รู้แตกวันไหนวันที่9นี้หมอนัดอีกค่ะอยากแตกแล้วจ้า

แม่ได้นอนนานไหมค่ะ พอดีนัดนอน23ผ่า24 มีนา แม่แอบตื่นเต้น ทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ

นอนไม่นานค่ะนอน2คืน3วันน้องเเข็งเเรงดีเลยได้กลับบ้านเรวค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด10มีนาอาการยังเบาๆอยุ่เลยค่าขอหมอผ่าดีมั้ยคะ

บ้านนี้หมอก้อนัดผ่า10มีนาค่ะเเต่วันนี้เเม่ปวดท้องทุกๆ10นาทีบวกกับท้องปั้นเเข็งทุกๆ10นาทีหมอเลยให้ผ่าเลยค่ะ

บ้านนี้ 39+2 เงียบมากเลยแม่ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค้า✌️

ตื่นเต้นแทนจังคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยนะคะ แข็งแรงๆจ้าาาา

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

Super Mum

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ตื่นเต้นแทน แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้ผ่าพรุ่งนี้จ้า😂