48 ตอบกลับ

8เดือนค่ะขับรถไปทำงานทุกวันทำกับข้าวทานเองด้วยค่ะ

สู้ๆคะแม่🥰✌️

ขอให้คลอดง่ายๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณมากค้า🥰

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ เป็นทั้งเมีย แม่ของลูก และ นังแจ๋วค่ะ😂😂

ค๊า🥰

ยังทำกับข้าวเองคะ อีก1วันนัดผ่าคลอดเเล้วคะแม่

สุขภาพแข็งแรงนะคะ🥰

ทำปกติทุกอย่างคะ 38week🤗🤗 ผ่าคลอด 15/สิงคมคะ😊😊

คุนแม่ผ่าตอนครบกี่วีคคะ😊😊 อยากทราบคะ🤗🤗🤗 บ้านนี้38+4weekคะ🤔🤔

ทำเองเหมือนกันค่ะ แทบทุกมื้อ ทำให้สามีด้วย

😊✌️✌️

ทำจนถึงวันคลอดค่ะ อยากกินอะไรก็ได้กิน ,👍👍

ตอนนี้7เดือนแล้ว ต้องทำเองเหมือนกันจ้า

สู้ๆค้า✌️🥰

บ้านนี้ก้อทำค่ะ เพราะไม่อยากใส่ผงชูรส

ดีเลยคะเพื่อน้อง😊😍

คุนแม่ผ่าตอนกี่วีคคะ😁 อยากทราบคะ

ขอบคุณคะ🥰💓