48 ตอบกลับ

บ้านนี้ทำกับข้าวล้างถ้วยงานบ้านทุกอย่างเลยค่ะรวมทั้งให้พวกอาหารสัตว์ต่างๆ 😂😂 ถ้าไม่ทำก้ไม่มีใครทำ แต่ในเรื่องอาหารมีสามีทำช่วยด้วยค่ะเพราะสามีทำกับข้าวเปนกว่าแม่55555

บ้านนี้ก้เหมือนกันเดินนานๆยืนนานๆปวดเมื่อย

16 ส.ค. นี้บ้านนี้ 40 วีคแล้วค่า ยังทำงานบ้านหอบท้องไปสอนหนังสือ กลับมาบ้านทำงานบ้านทุกอย่าง ทำกับข้าว ตรวจการบ้านจนดึกดื่น ตื่นแต่เช้า แอบเพลียบ้างแต่ต้องสู้ๆค่ะ ☺️

🤗🥰✌️✌️

ทำทุกวันเหมือนกันค่าาาา ชอบมาก สนุกกับการเข้าครัวสุดๆ ปกติก่อนท้องไม่ค่อยได้เข้าครัวทำกับข้าวเองเท่าไหร่

บ้านนี้ชอบทำอยู่แล้วคะ😊😍

ทำเหมือนกันค่ะ...เเต่บางวันไม่ไหวเเม่ก็ทำให้ค่ะ...ยิ่งท้องเเก่ยิ่งอุ้ยอ้ายเหนื่อยง่ายด้วยค่ะ😅😅😊😊

จ้าสู้ๆเนอะ😊😊

แวะมาทักทายจ๊าแม่เนเห็นกับข้าวแล้วหิวเลยใกล้จะแตกหรือยังคะแล้วเอาตัวเล็กมาให้ชมมั้งน๊าาา

ขอบคุณค้าแม่😊 ผ่าคลอด13สิงหานี้แล้วคะ🥰

คลอดวันที่22ค่ะ ปวดทุกตงลุกนั่งนอนลำบากมากค่ะเจ็บเตือนก็เจ็บร่ำรี่ร่ำไรจะออกก็ไม่ออก

สุดๆคะแม่🤣สู้ๆคะ😊

VIP Member

เห็นตอนดึกๆแบบนี้หิวเลยค่ะ 32+4วิคแล้วแต่ก็ทำเองตลอดเลยค่ะ ทำกินเองแซบเองถูกปากด้วยค่ะ

ใช่เลยค้า😍😁

บ้านนี้ทำเป็นช่วงๆ แต่ก็ทำบ่อยพอสมควรค่ะ ช่วยลดเรื่องเบื่ออาหารได้เยอะเลยค่ะ

ปูผัดพริกไทยดำ คุณพ่อฟาดเรียบเลยค่ะ555

บ้านนี้ก็ทำเองอยู่ค่ะ เอาเมนูง่ายๆเท่าที่ไหวค่ะ ไม่ชอบกินแกงถุงค่ะ😄

ใช่ค้า​ บ้านนี้ก็เน้นง่ายๆคะ😊✌️

8เดือนแล้วทำงานบ้าน ขับรถ ทำงานบริษัทจ้า เค้าบอกจะคลอดง่ายอิอิ😁

สุขภาพแข็งแรง​ คลอดง่ายๆคะแม่🥰🤗