78 ตอบกลับ

3 กันยาค่ะ แต่หมอนัดเตรียมเอกสารเตรียมคลอดไปวันที่ 31 สิงหา คาดว่าต้องได้ผ่าค่ะ

บ้านนี้กำหนด12กันยาค่ะ แต่น้องไม่กลับหัวหมอเลยนัดผ่าวันที่31สิงหานี้จ้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 12กันยา🥰🥰อยากเจอหน้าแล้ว

13กันยายนตื่นเต้นค่ะ ท้องแรก ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

16กันยา เจ็บเตือนแล้วจ้า แต่ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยจ้า

เจ็บเตือนมีอาการยังไงคะ คลอดวันเดียวกันเลย

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่บ้านนี้หมอนัด 16กันยาค่ะ

12 กันยา เหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะท้องแรกด้วย

12กันยาเหมือนเลย เจ็บเตือนบ่อยมากอยากแตกแล้ววว

เจ็บเตือน เป็นอาการยังไงคะ

13 กันยา อยากคลอดแล้ว เจ็บเตือนบ่อยขึ้นแล้ว

31ส.ค.ตื่นเต้นจังเลยคะ อยากเจอหน้าน้องแล้วคะ