102 ตอบกลับ

เราให้หมอตรวจค่ะ ยอมเสียเงินหมื่น เพื่อความชัวร์ค่ะ

อายุ28ก็ตรวจคะ อายุมากอายุน้อยมีความเสี่ยงทุกคนคะ

TapFluencer

เรา 27 ปีตรวจค่ะ ตรวจเลือด 3000 / เพื่อความสบายใจค่ะแม่

บ้านนี้ท้อง14สัปดา2วัน ตรวจดาวซินโดมวันที20นี้ค่ะ

หมอแนะนำให้ตรวจค่ะนี่อายุ19ตรวจเมื่อ2วันที่แล้ว

ทุกวันนี้เสี่ยงหมดค่ะเราอายุเเค่26ก็ใด้ตรวจ

อายุเท่าไหร่ก็เสี่ยงหมดค่ะแม่ควรตรวจจ้า

หนูอายุ 16 ตรวจตอน 16 วีค รอดูผลสิ้นเดือนค่ะ

ตรวจค่ะ 18 w เจาะแค่เลือดเราก็อายุยังไม่ถึง 30

ตรวจคลินิกค่ะ ตรวจแล้วคะ รอผล 3 สัปดาห์

เรากำลังรอเจาะเลือดตรวจเลยค่ะตอนนี้😅