102 ตอบกลับ

มีโอกาสตรวจ ตรวจเลยค่ะ รู้เร็วเราตัดสินใจได้ บ้านนี้ก็ตรวจค่ะ แบบ นิฟ จะแม่นยำสุด 99.99% ยอมเสียเงินค่ะ

บ้านนี้อายุ23 มีความเสียง1:70 เจาะน้ำคร่ำรอผล20นี้ค่ะ ขอให้ปลอดภัยทุกๆคนนะคะ 25wได้ลูกสาวค่ะ ลุ้นมาก

ต้องตรวจค่ะแม่ น้องสาวเพื่อนอายุน้อย20 ต้นๆเคยมีลูก1คนแล้ว ปกติ แต่คนที่2เป็นดาวน์ค่ะ

ตอนนี้อายุน้อย อายุเยอะก็ต้องตรวจค่ะ หมอให้ตรวจก็ดีแล้วค่ะ จะได้รู้ว่าลูกผิดปกติไหม

TapFluencer

ตรวจค่ะ ต้องตรวจทุกคนคะ เพื่อความปลอดภัยของลูกเราคะ เราก้ออายุยังไม่ถึง30เหมือนกันคะ

เหมือนกันเลยค่ะอายุครรเราแค่14สัปดาเองค่ะวันที่18นี้จะได้ตรวจดาวซินโดมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้26ปีคะ ตรวจตอนครรภ์ 11w หมอบอกว่าอยากให้ตรวจเพราะมันเปนผลดีต่อลูก ปีก่อนๆไม่มี

ตรวจค่ะแม่ เจาะน้ำคร่ำด้วย ผลออกมาดี ทำใจสบายๆค่ะ เราจะได้รู้ว่าเบบี้แข็งแรงจริงๆ

จะอายุเท่าไหร่ก็ต้องตรวจค่ะ ถ้าไม่ตรวจเกิดว่าคลอดมาแล้วลุกเป็นดาว จะโทษใครละคะ

อายุ21ตรวจตอน15สัปดาห์คะ เจาะเลือดตรวจทุกคนคะ เพื่อดูความผิดปกติของลูกน้อยจ้าเเม่