2 ตอบกลับ

ทุกปัญหามีทางออก แต่อย่าทำร้ายลูกก็พอค่ะ ถึงเด็กจะไม่ได้เกิดบนความพร้อมแต่เด็กเกิดจากความรักของคุณกับแฟน สู้ๆนะคะ ..นึกถึงคนที่อยากมีตั้งใจมาก รอมานาน แล้วคุณจะรู้ว่าคุณโชคดีค่ะ เราอยากมีมากรอมา7เดือนแล้ว😭😭

เรียนต่อไปค่ะ ท้องก็เรียนได้ค่ะ ปวส.ก็ไม่เด็กแล้วนะคะ รีบเรียนให้จบ หางานทำ เก็บเงินไว้เลี้ยงลูก ครอบครัวยังไงเขาก็รักเราค่ะ แรกๆอาจจะมีดุมีด่า เพราะเขาผิดหวัง แต่ยังไงเขาก็รักและหวังดีกับเราเสมอ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณมากนะคะสำหรับกำลังใจค่ะ