139 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะ อย่าแพ้เลยทรมานมากกกกกกกกกกกก

VIP Member

บางคนแพ้ บางคนไม่แพ้ค่ะ เราไม่แพ้ทั้ง2ท้องค่ะ

กี่เดือนแล้วคะ ของเรา13วีคแล้วก็ไม่แพ้เหมือนกัน

ขอบคุณน้า จะรีบไปฝากครรภ์ให้เร็วที่สุดเลย🥰

แล้วแต่คนค่ะแม่บางคนก่อแพ้บางคนก่อไม่แพ้ค่ะ

น่าจะแล้วแต่คนจ๊ะ บ้านนี้แพ้ท้องช่วง 4สัปดาห์

บ้านนี้แพ้ช่วง2เดือน พอเข้า3เดือนไม่แพ้แล้วคะ

VIP Member

แพ้ตั้งแต่ 7 วีค จนถึง 3เดือนกว่าค่ะถึงหายสนิท

แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องถึง5เดือนคะแม่บ้านนนี้

แพ้ก่อนรุ้ว่าท้องอีกแม่🤣🤣 รุ้ตัวก้5วีคจ้า

มีหลายอาการนะคะ บางทีจะรู้สึกจมูกไวขึ้นคะ