44 ตอบกลับ

ซาวล่าสุด 12 w 1 d ไม่แพ้ค่ะ มีสิวขึ้นบ้างนิดหน่อย ตอนนี้ 14 w 2 d กำหนดคลอด 7 พฤศจิกายน จ้า

บ้านนี้ 15 วีค ไม่แพ้เลยตั้งแต่ท้อง กินอร่อยทุกอย่าง ไม่มีสิว ไม่ป่วย ไม่ไข้เลยค่ะ

ซาวตอน 12+3 แพ้ช่วงแรกๆคะตอนนี้ทานเยอะมากมีสิวขึ้นบาง ตอนนี้ 15 w ค่ะกำหนดคลอด 2 พ.ย 64🥰

บ้านนี้ไม่แพ้ ไม่สิว แต่กินได้ไม่เยอะ ซาวด์ตอน 12 W ตอนนี้ 17 W หมอบอก ได้ลูกสาวค่ะ

คุณแม่บ้านนี้ น้ำหนักขึ้น 4-5 โล จนคุณหมอบอกให้คุมน้ำหนักกับอาหารแล้วค่ะ 😅😅😅

ซาวล่าสุดตอน 12 W ไม่แพ้ ไม่สิว มีแต่ง่วงกับหิวเท่านั้น😅😅 กำหนดคลอด 17 พ.ย.จ้า

ตอนนี้เรา 18 week ก็ไม่มีอาการอะไรเลยตั้งแต่แรกค่ะ ไม่แพ้ท้อง แค่คัดหน้าอก ^^

12w6d แล้วคะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย มีแค่สิวขึ้นเต็มเลยคะ

ไม่แพ้เลย แต่แม่หน้าคล้ำ สิวขึ้น ตอนนี้รอลุ้นเพศอยู่จ้า

รูปนี้ซาวตอน9วีคค่ะ กำหนดคลอดวันที่22พฤศจิกายนค่ะ