ขอดูแม่ๆทีมตุลาหน่อยจ้า🤰🏻

อาการเป็นยังไงกันบ้างค่ะ🤰🏻 บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่มีอาการปวดเตือนค่ะ กำหนดคลอด24ตุลา บ้านอื่นกำหนดวันที่เท่าไหร่กันค่ะ😊

ขอดูแม่ๆทีมตุลาหน่อยจ้า🤰🏻
48 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

22ตุลาค่ะท้องแข็งบ่อยเหมือนกันปวดแบบน่วงๆแต่ไม่ถี

4y ago

เช่นกันค่ะ

VIP Member

28ตุลา หมอนัดผ่า22 ตุลา ปวดร้าวทั้งตัว มีท้องแข็งบ้าง

4y ago

สู้ๆนะคะคุณแม่

20ตุลา เตือนทุกวัน เมื่อไหร่จะมาไม่รุ เล่นตัวสุดๆๆ

4y ago

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้20ตุลาไม่มีวี่แววเลยแต่ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

4y ago

พอๆกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็ท้องแข็งบ่อยมาก

30ตุลาเงียบมากเลยค่ะท้องไม่แข็งไม่ปวดท้องเลยค่ะ

4y ago

รอใกล้ถึงกำหนดคลอดน่าจะมีอาการนะคะคุณแม่😊

บ้านนี้17ตุลาเจบเตือนบ่อยมากร้าวหลังเจบจิมิมาก

4y ago

น้องใกล้จะออกแล้ว ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่✌

24ตุลาเหมือนกันค่ะทั้งท้องแข็งที้งปวดเตือนเลย

4y ago

น้องใกล้ออกแล้ว😊 บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยมากแต่ปวดเตือนอยู่รอบเดียวเอง

ทรงท้องเหมือนกันเลย แหลมไปข้างหน้าอย่างเดียว

4y ago

ใช่ค่ะแหลมออกยื่นหน้าเลยบ้านนี้ 😁

11 ตุลาคม ยังเงียบอยู่เลยค่ะไม่มีอาการใดๆ

4y ago

จ้า ยังไงขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่🤰🏻✌

กำหนด29ตุลาค่ะ มีปวดเตือน มีมูกใสออกมาแล้วค่ะ

4y ago

ขอบคุณมากค่ะที่บอก🙏☺️