48 ตอบกลับ

กำหนดคลอด23จ้าบ้านนี้มีมูกใสออกมา2วันติดตอนนี้ท้องปั้นปวดเอวไปหาตูดปวดถี่มากแต่ไม่ปวดท้องไม่มีน้ำปวดตั้งแต่17.30จนถึงตอนนี้คะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่🤰🏻บ้านนี้กำหนดคลอด24มีปวดเตือนวันเดียวทีเหลือท้องแข็งบ่อยมาก แล้วน้องก็ดิ้นแรงมากค่ะอึดอัดไปหมดเลย

16 ต.ค นี้ ยังเงียบกริบ แต่มีอาการเจ็บจื้ดๆเตือนมาบ้างค่ะ อิเเม่อยากแตกใจจะขาด อึดอัดนอนไม่ค่อยหลับเลยลูกจ้า

สู้ๆนะคะแม่✌ ใกล้ถึงกำหนดคลอดแล้ว🤰🏻

21ตุลาจ้ามีปวดท้องปั้นถี่มีมูกเลือดออกแต่ไปโรงบาลหมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิดเลยค่ะกลับมาบ้านนอนปวดต่อไปจ้า

ขอบคุนจ้าแม่..เช่นกันนะค่า

บ้านนี้20ตุลาท้องแข็งบ่อยมากแต่ไม่มีเจ็บเตือนใดๆ38+3แล้วค่ะปากมดลูกเปิดแล้ว1เซนรอลุ้นๆอยู่ทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้38 weekพอดี อยากแตกแล้วรอลุ้นทุกวันน้องไม่ยอมออกสักทีค่ะ รอเหมือนกัน

กำหนด23ต.ค. ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันจ้าแต่มีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้ว

24 ตุลาค่ะ ยังไม่มีอาการเจ็บเตือน ท้องแข็งท้องปั้นบ่อยมากค่ะ

พอๆกันเลยค่ะแม่🤰🏻

VIP Member

บ้านนี้24ตุลา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่อึดอัดอยากเเตกมากๆ

บ้านนี้ก็อยากแตกเหมือนกันค่ะ นับวันรอแล้วรออีกน้องไม่ยอมออกสักที อยากเจอหน้าแลัว🤦🏻

กำหนด 27/10 ค่า ไม่เคยเจ็บเตือนเลย ท้องแข็งเป็นเฉพาะนั่งรถค่า

บ้านนี้ไม่ว่าจะนั่งรถหรือนั่งเฉยๆท้องแข็งบ่อยมากคะ แต่มีปวดเตือนอยู่วันเดียว ตอนนี้อึดอัดมากเลยค่ะ อยากแตกแล้ว🤰🏻

12ตุลาแต่ก้อเงียบไม่มีอาการอะไรเลยคับบ้านนี้

หมดนัด31/10 ท้องแข็งบ่อยมาก เท้ายังไม่บว ม ปวดหน่วงจิมิ