ช่วยดูหน่อยนะคะ ท้องแรก

อันนี้หมอบอกท้องได้ 2เดือน กำหนดคลอด มค 66 ประมานนี้ 2เดือนไหม

ช่วยดูหน่อยนะคะ ท้องแรก
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเราตอน 9w2d ค่ะ แขน ขา น้องเริ่มโผล่มาทักทายแล้วค่ะ แต่ตอนนี้ 12w แขนขาสมบูรณ์ขึ้นแล้ว

Post reply image

หมอบอกกลับไม่มั่นใจหมอ กลับมาถามในนี้แทน หมอเค้าเรียนมาเค้าย่อมรู้ดีกว่าอยู่แล้วนะ

2y ago

ป่าวจ้า แค่อยากฟังจากแม่ๆคนอื่นบ้างค่ะ😁

ตัวโตจังค่ะ แม่บ้านนี้ท้อง3เดือนตัวเท่าๆกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 23ธ.ค 65 ค่ะ

คลอดเดือนมกราคมเหมือนกันเลยค่ะ ขอให้น้องกับคุณแม่แข็งแรงนะคะ❤️

แม่บ้านนี้คลอด 6 มกรา คะ ตอนนี้ 11วีค แล้ว ของแม่น่าจะเข้าเดือนที่3คะ

TapFluencer

ใช่ค่ะ ประมาณนี้ละคะบ้านนี้3เดือนคลอดเกือบๆปลายเดือนธันวาค่ะ

2y ago

แล้วแต่บ้านอะคะแม่ พน.ถึงวันหมอนัดเราพอดีก็จะเกือบ14วีคค่ะ แล้วอย่างไงแม่จะมาอัพเดตอีกทีนะคะ

ใช่คะในใบซาวก่บอกนะคะว่าอายุครรภ์ได้9w3d กำหนดคลอด17/1/23

2y ago

คลอดง่ายๆจ้า❤️ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้า

ใช่ค่า 2 เดือนประมาณนี้ค่ะ เดือนที่ 3 แขน ขา มาแล้วจ้าาาา

เท่านี้น่าจะประมาณ2เดือนค่ะ ของเราตอนเท่านี้คือ7week

บ้านนี้ กำหนดคลอด 5 มกราคม ค่ะ ตอนนี้ 11 w แล้ว

Post reply image