3 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจไปเรื่อยๆนะคะแม่จนเห็นขีดเข้มเท่ากัน แล้วก็ xxx กับสามีวันเว้นวัน ตรวจให้ตรงเวลาด้วยนะคะวิธีการตรวจไข่ตกคือ 10:00 น กลับ 20:00 นงดน้ำงดอาหาร 2 ชั่วโมงผลออกมาจะแม่นยำกว่านี้ค่ะ เราทำเดือนเดียวตอนนี้สำเร็จแล้วค่ะหลังจากปล่อยมาหลายปีสู้ๆค่ะ✌✌

เราไล่ตรวจทุกวันเลยค่ะเอาเวลาใกล้เคียงกัน เราปั่มปั๊มไว้แค่สองวันเอง วันที่ 29 , 31 วันที่ 31 เข้มเท่ากันสองขีดเลย น่าจะไข่ตก 😍

VIP Member

คืนนี้ดักใว้เลยจ้าเเม่ ไกล้เเล้ว