285 ตอบกลับ

ขอส่งกำลังใจให้น้องหายป่วยเร็วๆนะคะ

Super Mum

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆ นะคะ สู้ๆ นะคะแม่

ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงเร็วๆนะคะ

สู้นะคะ คุณแม่ ขอให้น้องหายเร็วๆคะ✌️

VIP Member

เดี้ยวก็หายแล้วค่ะแม่ปลอดภัยแน่นอนค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ตอนนี้น้องดีขึ้นแล้วค่ะ ดีใจมากๆแต่ก็ยังไม่วางใจค่ะ ขอให้หายจริงๆไวๆค่ะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ พระคุ้มครอง

สุ้ๆนะค่ะเด็กดีคุณแม่ก็สุ้นะค่ะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ คุณแม่สู้ๆน้า

ขอให้น้องหายไวๆนะคะสู้ๆนะคะคุณแม่✌