285 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้นะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆ นะค่ะ

ขอให้น้องหายไวไวแข็งแรงปลอดภัยค่ะ สู้ๆค่ะแม่

ขอให้น้องแข็งแรงและหายไวๆนะคะแม่ แม่สู้ๆนะคะ

ขอให้น้องหายไวไวนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่คะ

ส่งกำลังใจให้ ขอให้น้องแข็งแรงในเร็ววันนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆๆๆนะค่ะสู้ๆๆนะค่ะุนแม่

หายไวๆนะคะคนเก่ง สู้ๆค่ะเเม่เป็นกำลังใจให้❤️

ขอบคุณค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะขอให้หายไวๆน่ะแม่สาวน้อยคนเก่ง

หายไวๆ นะตัวน้อย คุณแม่กับคุณยายรอหนูอยู่

ขอหั้ยน้องปลอดภัยสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ✌🏻✌🏻