285 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ ลูกเราก็เป็นนอน รพ 20 วัน ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านปกติแล้วจ้า

ขอให้น้องปลอดภัยหายไวๆน่ะค่ะสู้ๆนะนุ๋น้อยเป็นกำลังใจให้ค่ะแม่

สู้ๆคะคุณแม่ ของเรา 37วีค3วัน ผ่าคลอด ขอไห้น้องหายและแข็งแรงไวๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ ตอนนี้น้องหายดีละค่ะ กลับบ้านแล้ว

น้องอยู่กับคุณหมอแล้วค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ ขอให้น้องหายไวๆค่า

สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้น้องแคล้วคลาดปลอดภัยพระคุ้มครองค่ะ

ขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรง หายเร็วๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้คะ แม่

ลูกแม่ก็เป็นจ้า เดี๋ยวก็หาย สู้ๆนะคะแม่ ขอให้น้องหายไวๆจ้า

ขอให้หายเร้วๆนะคะ สุขภาพเเข็งเเรงนะค่ะ เป้นกำลังใจค่ะ

น้องจะดีขึ้นหลังจากให้ยามา7วันค่ะสู้ๆผ่านมาแล้ว

ขอบคุณค่ะ 💓

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆ เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ กอดๆ❤️