42 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะตอนท้องชอบกินพวกของเย็นๆหวานๆลูกออกมาน้ำหนัก2980กรัมแต่แม่อ่ะสิน้ำหนักขึ้นเยอะเลยก่อนท้อง45 ท้องแล้วใกล้คลอดพุ่งไป65 เลยคร้า

บ้านนี้ก้อกินเหมือนกันค่ะโกโก้ โอวัลติน ชาเขียว โอเลี้ยง ช็อคโกแลตก้อกิน

บ้านนี้กินทุกอาทิตย์ค่ะก่อนคลอดงดหนึ่งเดือนกว่าเป็นโรคเบาหวาน

บ้านนี้ก็โกโก้ ชาเขียวทุกวันเหมือนกันนน555 ตอนนี้ 34 วีคจ้าา รอๆ

VIP Member

บ้านนี้โกโก้แทบทุกวันเลยค่ะ ยังไม่คลอด ยินดีด้วยนะคะแม่😂

น่าชังมากเลยค่ะ บ้านนี้พอจะกินก็โดนทักตลอดว่ามีคาเฟอีน

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ใกล้คลอดเลยงด น้องเลยชื่อน้ำชา 555.

บ้านนี้กินโกโก้ โอริโอ้ปั่นบ่อยมากๆค่ะ. ยังไม่คลอด

บ้านนี้กินโกโก้ ชาเย๊น กินทุกอย่างเหมือนกันค่ะ☺☺

55555 เรานี่กินทุกวันเลยค่ะ รอลุ้นตอนคลอด🤣