136 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นจร้า สะดุ้งตื่นก็นอนหงายท้องผึ่ง 7เดือนคะ

นอนหงายตั้งแต่แรก ตอนนี้34วีคก่ยังชอบนอนหงายค่ะ แปลก

7 เดือนกว่า เหมือนกันค่ะ..แต่ดูท้องโตกว่าเราอีกอ่ะ

เป็นค่ะนอนตะแคง พอตื่นขึ้น อ้าวว!! ทำไมฉันนอนหงาย5555

นอนหงายลูกไม่เป็นไรหรอกค่ะ แค่คุณแม่จะเมื่อย

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ ตื่นมาทีไร นอนหงายทุกที

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องได้ 3เดือนจะเข้า4เดือนค่ะ

ตะแคงซ้ายค่ะ เพราะการไหลเวียนออกซิเจนดีกว่า.

เคยเป็นค่ะ ตื่นมาก้จับลูกทันทีกัวลูกไม่ดิ้น

เป็นเหมือนกันค่ะ.พยายามนอนตะแคงซ้ายจะดีสุด