136 ตอบกลับ

32w เรานอนหงายตลอด เปนท่านอนที่สบายตัวที่สุด นอนตะแคงแล้วนอนไม่หลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ นอนตะแคงซ้ายอยู่ดีๆ เช้ามาอีกทีก็หงายแล้ว 55

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้นอนตะแคง แต่รุ้สึกตัวอีกทีนอนหงาย😂

เหมือนกันค่ะ นอนตะแคงตื่นมารู้สึกปวดซี่โครง เปลี่ยนนอนหงายทุกที

จริงคะปวดซี่โครงมาก

ถามหมอแล้ว หมอบอกไม่เป็นไรค่ะ นอนท่าที่แม่นอนหลับดีกว่าค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แล้วพอจะพลิกตะแคงตัวปวดก้นกบมากกกก😂😂

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ นอนตะแคงพอตื่นมาก็หงายสะงั้น😅😅

ก่อนนอนก็ตะแคงอยู่หรอก สะดุ้งตื่นมาทีไรนอนหงายตลอด😂😂

VIP Member

เป็นทุกวันเลยค่ะ แต่ถามหมอ หมอบอกว่า นอนท่าที่เราสบาย

เหมือนกันเรยคะ ตอนนี้ 35 วีค ก็ยังเผลอแอบนอนหงายอยู่เลย