136 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เเอบกังวล พยายามพลิกซ้ายพลิกขวาตื่นมากลางดึกฉันเผลอนอนหงายหรอนี้😂

เป็นเหมือนกันคะ ก็รีบหันกลับมานอนตะเเคงเหมือนเดิมคะ นอนหงายไปโดยไม่รู้ตัว

เหมือนกันเลยค่ะ นอนตะแคงอยู่ดีๆ ตื่นขึ้นมาท่าล่าสุดคือนอนหงาย5555 ทุกวันเลย

7เดือน เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตะแคงซ้ายขวาจนเมื่อย สุดท้ายตื่นมานอนหงาย😅

30wเป็นเหมือนกันจนต้องเอาหมอนข้างมาดันหลังไว้ก่อนนอนจะได้ไม่หงายทั้งตัว

บ้านนี้นอนตะแคงไม่ได้เลยอะ ต้องนอนหงายอย่างเดียว นอนตะแคงหายใจไม่ออก

แม่บ้านนี้ตะแคงซ้ายสบายสุดคะ กอดหมอนข้างด้วยหลับสบาย นอนหลับง่ายขึ้ย

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้37+4วีคแล้วก็ยังเผลอนอนหงายตลอดเวลาตื่นมา😂😂

เป็นเหมือนกันเลย 555 ถามคุณหมอบอกว่า เอาที่แม่นอนสบายไม่อึดอัดก็ได้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะก็ว่านอนตะแคงอยู่นะแต่ตื่นมาทีไรนอนหงายทุกที