31 ตอบกลับ

แนะนะ ไฮไนเก้น แอลกอฮอล 0% คะ..รสชาตเบียร์ แต่ไม่มีแอลกอฮอล

แบบนี้คะ...

อดดีกว่าค่ะแม่ อย่าดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอร์เลย

VIP Member

ขนาดเบียร์0% ทำมาจากพวกข้าวโอ็ต หมอยังไม่แนะนำเลยค่ะ

VIP Member

อยากเหมือนกันค่ะ แต่เราทนเอา​ ไปลงที่บิงซูแทน555

ถ้าไม่จำเป็น อย่าเสี่ยงเลยค่ะ อดทนเพื่อลูกนะคะ

VIP Member

เเอลกอฮอลล์มีผลเสี่ยงต่อลูกอย่างมากนะคะ

VIP Member

คุณแม่ลองกินเบียร์ที่แอลกอฮอร์ 0% ดูค่ะ

จิบสักสองจิบก็พอคะ แค่รู้รสในปาก😂😂😂

บ้านนี้ก็อยากค่ะหอมมาก ได้ลูกสาวจ้า

555 เดาไม่ถูกเลยค่ะหญิงหรือชาย