4 ตอบกลับ

เราอยากได้ลูกสาวแต่ได้ผู้ชายค่ะ 🤣 ในใจคือไม่อยากได้ผู้ชาย อยากได้ผู้หญิงเราคิดว่าตัวเองสอนผู้หญิงได้ดีกว่าในหลาย ๆ เรื่อง และสามีเราตอนเด็กคือสุดมากกก กลัวได้พ่อเยอะ แต่พอคลอดดูแล้วเหมือนแม่มากกว่าก็เบาใจได้อย่างนึง โตมาดื้อก็ให้พ่อมันตามเก็บเอาละกัน แม่ไม่ยุ่งแล้ว 55555

🤣🤣🤣🤣

บ้านนี้ท้องเเรก ได้ทั้งหมดเลยจ้า เเต่สามีอยากได้ลูกสาว เอ็นดูจังค่ะ5555 ที่สามีอยากได้ผญ. เพราะเค้ามีหลายชายเยอะ เอาง่ายๆคือญาติพี่น้อง มีเเต่ผช. เค้าเลยอยากมีผญ. บ้าง สงสารเลยค่ะ เเต่ได้ผช. ก็รักค่ะ

อยากได้ ผช ค่ะ เพราะว่าเคยเลี้ยงน้องที่เป็นผช. เลี้ยงง่ายไม่ค่อยดื้อไม่เอาแต่ใจตัวเองด้วย แต่ได้ผญ.ก็ดีค่ะ แต่สำหรับเรารู้สึกว่าผญ.จะเลี้ยงยากหน่อยแล้วค่าใช้จ่ายตอนโตจะเยอะกว่าผช.

หญิงก็ได้ชายก็ได้จ้า ขอแค่น้องสมบูรณ์แข็งแรงค่ะ หญิงหรือชายก็น่ารักทั้งคู่ค่ะ