57 ตอบกลับ

เราก็อยู่คนเดียวแฟนทำงานต่างจังหวัดตอนนี้ 39 w แม่พึ่งมาอยู่เป็นเพื่อน สู้ๆๆๆนะ

บ้านนี้ก้อยุ่คนเดียวจ้า..แฟนไปทำงานต่างจังหวัด..บางทีก้อมีนอยบ้าง..แต่ก้อเข้าใจ...

อยู่คนเดียวตั้งแต่เริ่มท้องคะเครียดละคิดมากพยายามไม่คิดไม่เครียดแต่ก้ยากยุคะ

อยุ่คนเดียวค่ะ แฟนกทม นี่อยุ่เชียงราย แฟนไม่ค่อยมาหา อ้างทำงานเยอะ ช่างเขาค่ะ

สู้ๆนะค่ะ บ้านนี้ต่างคนต่างทำงานเหมือนกันค่ะวันหยุดไม่ตรงกันด้วยซ้ำ

37+1วีคค้ะ อยุ่คนเดียวเช่นกัน ทั้งเบื่อทั้งเหงามาก

อยู่คนเดียวมาตลอดค่ะ​ โดนทิ้ง​ ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะเตง ลูกสำคัญกว่าสิ่งอื่นใด อีกๆม่กี่อาทิตย์ก็มีตัวน้อยออกมาให้หายเหงาเเล้วเนอะ

บ้านนี้อยู่กับแม่ตัวเองค่ะ สามีไปทำงานตจว.ค่ะ

บ้านนี้อยู่คนเดียวตลอดค่ะแฟนติดเพื่อน😓

อยู่คนเดียว เหมือนกันค่ะ แฟนทำงาน ตลอด