156 ตอบกลับ

แล้วแต่ค่ะ ชิ้นไหนถูกกว่าก็สั่งแอฟนั่นค่ะ😁😁

บ้านนี้ชอบสั่งกับShopee มีรีวิวสินค้าให้อ่านดีค่ะ

ช็อปปี้ค่ะ ลาซาด้าแอบแพงค่ะทั้งๆ ที่แบบเดียวกัน

ใช่ค่ะแม่ เสื้อผ้าของใช้แบบเดียวกันเป๊ะแต่ราคาห่างกันเป็นร้อยเลยค่ะ

Shopee ค่ะ ชัวร์กว่า สั่งlazada เป็นเดือนกว่าจะได้ของ

Shopee ค่ะ ของถูก จ่ายผ่าน air pay มีโค้ดส่งฟรีทุกวัน

Shopee จ่ายผ่าย airpay ฟรีค่าส่งเดือนละ 4 ครั้ง คุ้ม

Shopeeค่ะ ส่วนใหญ่จะเลือกซื้อที่มีโปรส่งฟรี

Shpee ค่ะ มีคูปองส่งฟรี สำหรับคุณแม่ด้วย

เพจปั้นปิ่น ฟอร์เบบี้ก็ดีนะคะ

Super Mum

Shopee มากกว่าค่ะ แต่ก็สั่งทั้งคู่นะคะ