22 ตอบกลับ

VIP Member

รอไปก่อนค่ะแม่เดี๋ยวฮอร์โมนมันพาเราเปลี่ยนไปเองค่ะ บ้านนี้ก็ได้ลูกชายค่ะ ตรวจnice test ตอนนี้36weekค่ะ ตอนแรกแม่ก็สดใสมากๆๆๆๆๆ ผิวพรรณโคตรดี ไม่แพ้ท้องเลย แต่พอมาช่วงไตรมาส3 รักแร้มาดำเฉยค่า ดีว่าอื่นๆไม่เป็นอะไร5555

หัวนมมันจะดำเพราะธรรมชาติต้องการให้ลูกเห็นว่าเป็นแหล่งอาหารค่ะแม่

VIP Member

ไม่มีสิวเลยค่ะปกติเป็นคนรักแร้เนียนอยู่แล้วตอนท้องไม่ดำค่ะ ไม่ค่อยแพ้แต่กินเปรี้ยวบ่อย เหนื่อยง่าย นอนบ่อยหงุดหงิดน้อยใจแค่นั้นค่ะ ตอนนี้20วีค ผ.ชค่ะ

บ้านนี้ยังนิ่งอยู่เลยคะ ขอบคุณนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกเช่นกันคะ

บ้านนี้ได้ลูกชาย ไม่แพ้ท้องไม่โทรมหน้าใส เริ่มมารักแร้คล่ำผิวคล่ำตอนได้20วีค แต่หน้าก็ยังคงใสกริ้งอยู่นะคะ มีแค่รักแร้นมและก็ผิวที่คล่ำง่ายมากๆ

เหมือนกันเลย ปกติไซล์34 ตอนนี้38คร้า ของแถมลูกชายมอบนมให้??

ปกติเป็นคนไม่มีกลิ่นตัวค่ะ แต่ตั้งแต่ท้องสามีบอกว่ามีกลิ่นตัว แต่ไม่เหม็นนะคะ แต่เป็นกลิ่นที่เปลี่ยนไปจากเดิม มาจากฮอร์โมนที่เปลี่ยนไปค่ะ

บ้านนี้ก็เริ่มได้กลิ่นเปลี่ยนคะ

VIP Member

บ้านนี้ สิวขึ้นแก้มแต่มีคนบอกหน้าใสค่ะ รักแร้ไม่ดำ คอไม่ดำค่ะ แต่สิวนี้ เผลอบีบเป็นแผลทุกครั้งเลยค่ะ??

บ้านนี้ลูกชาย​ สิวเห่อที่หน้าและหน้าอกหนักมาก​ พอ20w​รักแร้ก็ดำเป็นริ้ว​เหมือนขี้ไคลเลย​ค่ะ

บ้านนี้มีหัวนมที่คล้ำขึ้นเยอะเลยคะ

30wค่ะ มาหมดเลย สิว รักแร้ กลิ่นตัว ท้องลาย ไม่เคยมีมาตลอด แรกๆใครเห็นก็บอก ท้องผญ. ???

เรามาคล้ำขึ้นตอน7m+ ค่ะ แต่ไม่เป็นสิวนะคะ ใช้สกินแคร์กับล้างหน้าให้สะอาดเอาอยู่ค่ะ

พยายามล้างหน้าให้สะอาดคะ

VIP Member

สิวไม่ขึ้น หน้าใส ผิวพรรณเปล่งปลั่ง ได้ลูกสาวค่ะ แต่พอเดือนสุดท้ายรักแร้ดำเฉย 555555

ฮอร์โมนเปลี่ยนเล็กน้อยเอาอยู่คะ

ช่วงแรกไม่เป็นเลยคะ พอเริ่มเข้า20วีค คอดำผิวเริ่มหมอง แต่หน้าไม่สิวคะ ชายคะ

บ้านนี้สังเกตตัวเองทุกวันเลยคะ