116 ตอบกลับ

VIP Member

นั่งตลอดค่ะ จำเป็น วินมอไซค์ เราก็บอกเขาว่าพี่คะขับเบาๆนะคะ ท้องอยู่ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็นั่งค่ะ ทั้งนั่งทั้งขี่เอง ตอนนี้ 38+6แล้ว ยังขี่รถอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ ตะ8เดือนเเร้วยังนั่งยุเรย😁 เเค่ระวังหลุม ลูกระนาด ขับช้าๆค่ะ

นั่งได้ค่ะ แต่ระวังหลุม บ้านนี้ก็นั่งค่ะ 7เดือนแล้วปกติดีทุกอย่าง

บ้านนี่ทั้งนั่งทั้งขี่เองตั้งแต่ไม่รู้ว่าท้องจนตอนนี้จะ 30w ละจ้า

แม่บ้านนี้ ท้องแรกๆยังยกล้อมอไซค์อยู่เลย5555555 จนป่านนี้ 23w. แล้วค่ะ

ขอโทษนะคะ ช่วยหัดเขียนภาษาไทยใหม่นะคะ อ่านแล้วขัดใจสุด

ได้​ แต่ต้องระวังค่ะ​ แม่บ้านนี้19วีคกว่าๆขับมอไซไปไหนมาไหนเอง

บ้านนี้ขี่มอไซค์ไปตลาดเองประจำจนสัปดาห์ที่38คือใกล้คลอดเลยคะ

มีความเสี่ยงค่ะแต่ละคนร่างกายไม่เกมือนกันเซฟได้ก็ควรเซฟค่ะ