16 ตอบกลับ

Super Mum

ไฟฟ้าปั๊มคู่ สะดวก ถ้าจะเป็นแม่นักปั๊มก็เลือกแบบดีๆ หน่อย แต่ถ้าคิดว่าจะเลี้ยงเข้าเต้า อาจปั๊มมือแบบโยกมาช่วย เผื่อคัด (แนะนำยี่ห้อเนเจอร์) หรือบีบเอาก็ได้ เพราะผ่านไปสักพักก็ไม่ได้ใช้ เนื่องจากน้องกินเยอะขึ้น ไม่มีเวลาปั๊ม

VIP Member

ปั้มมือราคาถูก พกพาง่าย เหมาะกับคุณแม่ที่ลูกเข้าเต้า ไว้สำรองค่ะ / เผื่อสนใจ มือ1 แกะกล่องแล้ว ไม่ได้ใช้เพราะมี2ชุด ราคาเต็ม690฿ ลดเหลือ 490฿ (ไม่รวมค่าส่ง)

ไฟฟ้าก้สะดวกดีค่ะ ปั้มมือ หรือบีบมือ ก้ได้ค่ะ ถ้าเน้นลูกเข้าเต้า มีไว้เผื่อมื้อไหนน้องกินอิ่มก้ปั้มเก้บค่ะ

ไฟฟ้าดีกว่าค่ะ จะได้ใช้มือทำอย่างอื่นด้วย เช่น นวดเต้านมหรือตบตูดให้ลูกหลับ☺️☺️☺️

ไฟฟ้าสะดวกกว่าค่ะแม่ แต่แบบธรรมดาที่เป็นซิลิโคนมีไว้ใช้กรณีฉุกเฉินก็ไม่เสียหายค่ะ

ไฟฟ้าค่ะ ใช้ธรรมดาปวดมือยิ่งคลอดใหม่ๆข้อมืออักเสบด้วย ทรมานมาก

เผื่อว่าแม่จะสนใจจ้าขอส่งต่อปั้มคู่ไฟฟ้า+ถุงเก็บนม30ถุง370รวมส่ง

VIP Member

ไฟฟ้า สะดวกกว่าค่ะ ต้องปั้มคู่ด้วย เร็วดีค่ะ

ไฟฟ้าดีที่สุดค่ะแม่

แบบนี้ก้อได้ครับ ถูกดี

1200ครับ ไม่เกินนี้ ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เข้ามาอ่าน