63 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้โชคดีไม่แตกทั้งสองท้องเลยค่ะ เพราะทุนเดิมมีเยอะ ท้องเลยไม่แตก 😂

VIP Member

7 เดือนยังไม่แตกลายค่ะ ไม่ทาอะไรค่ะ กลัวใช้ครีมผิดแล้วไปเร่งให้ยิ่งลาย 😂

VIP Member

ตอนนี้​ 37​ สัปดาห์ยังไม่แตกค่ะ​ น่าจะอยู่ที่ผิวหนังท้องของแต่ละคนด้วย

แตกตอน8เดือนที่แรกก้อแอบดีใจน่ะว่าใม่แตกแต่สุดท้ายก้อหนีไม่พ้น😂😂

VIP Member

แตกตอน35วีคค่ะ ช้ำใจมากจะคลอดอยู่แล้วเชียว ทาครีมบำรุงสม่ำเสมอนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องไม่แตกเรยค่ะ แต่พอคลอดมามีแตกข้างๆซ้ายขวานิดหน่อย

VIP Member

บ้านนี้ท้องเริ่มแตกตอน 8 เดือนจ้า หลงดีใจสุดท้ายก็ไม่รอด🤣🤣

บ้านนี้6เดือนแล้วยังไม่แตกค่ะ แต่ตูดกับนมคือไปหมดแล้ววว😂

36 w แล้วยังไม่แตกค่ะ ทาไบโอออย กับ นีเวียกระปุกน้ำเงินค่ะ

VIP Member

แตกตอน5เดือนคะ​ ทาครีมตั้งแต่3เดือนยังเอาไม่อยู่เลยคะ