49 ตอบกลับ

เราพึ่งไปซาวมาเมื่อวานค่ะ20วีค ได้ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด29กันยาจ้า

จ้า..ยินดีด้วยค่ะแม่😊😊😊

เรารอวันที่17พฤษภาคมนี้ค่ะ ครบ20วีค คุณหมอนัดซาวด์ดูเพศจ้าาฃ

ซาว20วีคค่ะน้องหนีบ อดเลย😂😅 24+5วีคแล้วยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ

บ้านนี้หมอนับ22เมษายนจร่า จะ6เดือนแล้วค่ะ หมอนัดซาว

ดูตอน 16 W ค่ะ ตอน 13 W ยังตัวเล็กมาก มองไม่เห็นเพศค่ะแม่

บ้านนี้ซาวตอน14วีค หมอบอกเห่นไข่ตุ่ยๆออกมาแร้วค่ะ

เราเห็นเพศตอน 16 วีค แต่หมอนัดซาวใหญ่ตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้ตอน18+ค่ะหมอบอกว่าอวัยวะเพศจะสมบูณย์ค่ะ

VIP Member

13 น่าจะยังออกไม่ชัดนะคะ สัก 16 หรือ 18 Weeks น่าจะชัดคะ

20wน้องนอนคว่ำคุนหมอเลยซาวด์ไม่เห็นค่ะ