115 ตอบกลับ

แยกซื้อก็ได้คะ ที่นอน บางทีไม่ได้ใช่เลยคะ

เราซื้อแยกคะ ได้เลือกเองทุกชิ้นดีกว่า

แนะนำคนนี้จ้า ของใช้เตรียมคลอดถูกมาก

แพงค่ะ แม่บ้านนี้ซื้อเซตนี้มาค่ะ 1990.-

จากเพจเสื้อผ้าเด็ก ของใช้แม่และเด็กราคาถูก by MiLint Cutie BabyShop ค่ะแม่

ซื้อแยกดีกว่านะคะแม่ แนะนำ Shopee เลยค่ะ

แพงมากแม่ ซื้อแยกหน้าจะดีกว่าค่ะ

แพงไปค่ะ 3,000 ซื้อได้เยอะกว่านี้ค่ะ

แพงค่ะ สั่งเองในshoppee lazadaถูกกว่าเยอะ

แพงค่ะ ซื้อแยกได้เยอะกว่านี้

แพงไปค่ะ ซื้อแยกดีกว่าไหมค่ะแม่