บ้านนี้แค่ของลูก2-3พันค่ะ น้องกินนมแม่ แพมเพิดใช้แค่ตอนกลางคืน กลางวันใช้ผ้าอ้อม แพมเพิดก็จะซื้อตุนไว้ลังนึงสั่งในติ๊กตอกเอา ค่ากินในแต่ละเดือน ไม่มั่นใจว่าเท่าไหร่ เพราะส่วนใหญ่จะซื้อมาตุนไว้ในตู้เย็น อยากกินนอกนั้นก็ซื้อเพิ่มเอา ประมาณ 4-5พันต่อเดือน ค่าน้ำค่าไฟ ก็พัน2พัน3 ประมาณนี้ค่ะ สำหลับบ้านนี้ว่าไม่พอค่ะ ค่ารถอีก เป็นหมื่นต่อเดือน แถมเงินไม่พอใช้ในแต่ละเดือน😢
อ่านเพิ่มเติม