4 ตอบกลับ

TapFluencer

ท้องปกติเลยค่ะ แต่ของเราเลือดออกสีน้ำตาลตอนวีค 8 พอไปซาวน์หมอไม่เจอหัวใจ รอไปเรื่อย ๆ จนวีค 11 ไม่ทีที่ท่าจะหลุดเลยต้องขูดมดลูกค่ะ

กลัวเป็นท้องลมค่ะ​ แต่ไม่มีเลือดออกนะคะ

อาการปกติ เหมือนคนท้องทุกอย่างค่ะแม่ แต่จะเจอตอนเราไปซาวด์ เราก็ท้องลม พึ่งขูดมดลูกไปเมื่อวาน

VIP Member

เราท้องลม ไม่อาการอะไรบ่งบอกเลย u/s ถึงรู้ รู้ตอน12week น้องไม่อยู่แล้วเหลือแต่ถุงตั้งครรภ์​

ซาวน์ทางช่องคลอดตะทราบนะคะ ของเราท้องลมหลุดเองตามธรรมชาติค่ะ

ตอนหลุดออกมาเองปวดมากไหมคะคุณแม่