โทษนะคะ ตอนคลอดลูก พอคลอดเสร็จ เขาไม่ได้ตรวจเลือดพ่อกับลูกใช่ไหม ว่าใช่พ่อลูกกันจริงไหม อะไรเเบบนี้

พ่อน้องติดคุก ไม่สามารถมาได้ เเม่คนไหนมีความรู้ช่วยบอกทีค่ะ

13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ขอขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะ แม่สบายใจมากเลยค่ะ กลัวมีผลในการแจ้งเกิดลูก

VIP Member

ไม่ตรวจนะคะ ที่จะตรวจ คือ ก่อนตั้งครรภ์ บางที่ก็ไม่สนใจตรวจเลย

VIP Member

ไม่นะคะ นอกจากทางพ่อแม่จะแจ้งความประสงค์ไปคะ

ตรวจก่อนตั้งครรภ์ค่ะ หาภาวะเสี่ยง

3y ago

พ่อน้องตรวจแล้วค่ะตอนไปฝากครรภ์

ไม่คะ.. นอกจากเราอยากจะตรวจ​เอง

ตรวจคุณพ่อตั้งแต่แรกตั้งครรภ์คะ

3y ago

พ่อน้องตรวจก่อนเข้าไปข้างในค่ะ

Super Mum

ไม่ได้ตรวจค่ะ

ไม่ตรวจค่ะ

ไม่ตรวจค่ะ

ไม่ตรวจค่ะ

3y ago

ขอบคุณค่ะ