71 ตอบกลับ

ที่บ้านก็ถือค่ะ แต่ที่บ้านบอกให้ซื้อพอใช้เพราะบาง รพ ไม่มีให้ต้องใช้ของตัวเองเลยจำเป็นต้องซื้อค่ะ นี่พึ่งสั่งน้องได้ 37 w ค่ะแม่

เราทยอยซื้อเองตอน6เดือนจ้า รอไม่ไหว ถ้าซื้อตูมเดียวกลัวจะลืมนั้นนี้ อะไรนึกได้ซื้อมาไว้ก่อนเลย ขาดเหลืออะไรจะได้คิดทันจ้า

เป็นค่ะ โดนห้ามตลอด บอกคลอดแล้วค่อยซื้อ ไม่ไหวค่ะคลอดแล้วคงไม่มีเวลาไป ท้องแก่ก็เดินทางลำบากแล้ว บ้านนี้แอบสั่งเอาค่ะ 555

บ้านนี้เริ่มซื้อตั้งแต่17วีคค่ะ ใช้ขึ้นอยู่ต่างประเทศต้องช่วยตัวเองทุกอย่าง อะไรที่เตรียมได้เลยเตรียมไว้ก่อนเลยค่ะ🤣

แม่สามีบ้านนี้ดีมากเลยค่ะ ไม่เคยห้าม แถมเป็นคนcfเองอีกต่างหากค่ะ บ้านนี้ท้อง27+2แล้ว ของใกล้ครบแล้วเหลือแค่ซักไว้ค่ะ

สั่งในช็อปปี้มาเลยค่ะ ราคาถูกเลือกได้ด้วย เอามาซักเก็บใส่ตระกร้าเตรียมไว้เวลาคลอดกะทันหันจะได้หิ้วตระกร้าไปเลย

ซื้อตอน 7เดือนกว่าค่ะ ทยอยซื้อ ออกไปซื้อไม่ได้ก็สั่งonlineเอาค่ะ ช่วงนี้อยู่บ้านว่างๆนั่งเลือกนั่งจิ้มเพลินเลย

สั่งออนไลน์เลยค่ะแม่บ้านนี้สั่งมาเกือบครบแล้วค่ะอยุ่ในห่อไม่มีใครรู้หรอกค่ะว่าเป็นเสื้อผ้าลูกเราค่ะ😁😁

ไม่สนค่ะ ซื้อเอง ซักเอง จัดตะกร้าพร้มตั้งแต่35วีคเลยค่ะ พอแม่บอกปวดท้อง สามียกขึ้นรถไปโรงบาลได้เลยค่ะ

ทยอยซื้อจ้าซื้อทีเดียวค่าใช้จ่ายคงเยอะ บ้านนี้เพิ่งเริ่มซื้อตอน21 wจ้า รุ้เพศและก้ทยอยซื้อ