45 ตอบกลับ

บ้านนี้กินประจำเลยค่ะ ตอนท้องช่วงแรกๆกินข้าวไม่ได้ เลยต้องใช้มาม่าช่วย5555

กินได้นะ แต่อย่ากินบ่อยคะ เพราะไม่ค่อยมีประโยชน์ต่อลูกคะแม่

บ้นนี้ก้อทานนะค่ะเเต่ใส่ใข่ใส่ผักใส่หมูเพิ่มสารอาหารค่ะ

เลี่ยงได้ควรเลี่ยงนะคะ กินเป็นพวกก๋วยเตี๋ยวแทนจะดีกว่า

บ้านนี้กินค่ะ แต่ปรุงสุกใส่ไข่กับผักรวมด้วยจะดีกว่าค่ะ

บ้านนี้ก็กินคะ แต่ไม่บ่อย ใส่ผักบุ้งใส่ไข่เพิ่มหน่อยคะ

กินได้ค่ะ กินแค่พอห่ยอยากนะคะแม่ ใส่ไข่ใส่ผักด้วยนะคะ

กินได้จร้า ใส่ไข่ ใส่ผักด้วยอร่อย แต่อย่าบ่อยจร้ะ😊

กินได้ให้พอหายอยากแต่อย่ากินเป็นอาหารหลักค่ะ

อยากกินก็กินค่ะนานๆที เรากินไปมะกี้นี้เอง