48 ตอบกลับ

26 กุมภา ยังไม่ครบเลย แต่ซักเสื้อผ้ารอแล้วค่ะ ยังเหลือ ผ้าอ้อม ผ้าเช็ดตัว และพวกของใช้ภายนอกอีกหลายอย่างเลยค่ะ

14กุมภาท้อง3 ยังไม่มีอะไรเลยค่ะ ทางแฟนเขาถือ คลอดแล้วค่อยซื้อ....แต่ถ้าเป็นทางเราป่านนี้มีครบแล้วค่ะ☺️

14กุมภาเหมือนกันค่ะ..ท้องคนที่3เช่นกัน แอบกลัวนิดหน่อย..

ของยังขาดนิดหน่อยแต่ขาดของที่ยังไม่จำเป็น แต่ที่สำคัญห้องเลี้ยงน้องยังไม่เสร็จเลยคร้าาาาา 😅😅😅🤣✌

5กุมภา ยังเตรียมไม่ครบ 17มกราคม หมอก็จะฉีดยาเร่งคลอดอีก สงสัยได้ออกก่อนกำหนดคะ

ของเค้าก้อคลอดปกติ​นะ4กุมภาพันธ์​

25กพ. ยังไม่ครบเลยค่ะขาดนิดๆหน่อยๆ กำลังจะซักเสื้อผ้ารอแล้วค่ะ กลัวไม่ทัน

13 กพ ค่ะ ตอนนี้เตรียมได้ 98% แล้วค่ะ เหลืออีกนิดหน่อย ไม่กี่อย่าง

กำหนดคลอด 6 กุมภาพันธ์ 65 เตรียมพร้อมแล้วแต่ยังขาดอยู่ 2-3 อย่าง

24กุมภาพันธ์ค่ะ เตรียมแล้วอยากแตกมากๆ แต่ตอนนี้พึ่ง34w1dเอง😅

7กุมภาคบแร้วจ้าจะแตกตั้งแต่ปีไหม่แล้วแต่น้องยังดื้ออยุ่

6 กุมภาจ้า ซักเรียบร้อยจ้า เหลือบางอย่างที่ยังไม่ซื้อจ้า