34 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกผ่าค่ะ ท้องสองก็เลยต้องผ่ากำหนดผ่า 24ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้38w ก็ยังแอบตื่นเต้นค่ะ

บ้านนี้ได้ผ่าฉุกเฉินจ้า ปากมดลูกไม่ยอมเปิด ส่วนตัวคิดว่าแผลผ่าคลอดเจ็บน้อยกว่าโดนยาเร่งคลอดค่ะ

VIP Member

ผ่าท้องที่สาม 16มค.63นี้ค่ะ ผ่าคลอดก้อดีนะคะ ไม่ต้องลุ้นเรื่องจะปวดท้องวันไหน ปากมดลูกจะเปิดกี่เซ็น

คิดเหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ผ่า 26 ธันวา คุณยายชอบดูดวงแล้วเลือกวันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่1. รอคลอดธรรมชาติ. รอปวดท้องอยุ่ค่ะไม่มีวี่เเววเลย 38+1แล้ว

บ้านนี้หมอบอกให้ผ่าคลอดเหมือนกันค้ะ เพราะแม่เคยผ่าตัดหัวใจเรยคลอดเองใม่ใด้

หมอพึ่งนัดผ่าเหมือนกันค่ะ วันที่1พย กังวลเหมือนกันเลยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ✨💛

สู้ๆไปด้วยกันนะค่ะ.

VIP Member

บ้านนี้ผ่าจ้าเมื่อเดือนกรกฎาคมที่ผ่านมาจ้ะผ่าเพราะน้องม่กลับหัวค่ะ

38+3 ไม่กลับหัวเรยจ้าโดนผ่า

บ้านนี้ผ่าคลอดค่ะ 8พ.ย ท้องสองค่ะ ท้องแรกก็ผ่าคลอดเหมือนกัน

ไม่กลัวค่ะ แต่แอบตื่นเต้นนิดหน่อย เจ็บแค่ตอนหมดฤทธิ์ยาค่ะ

บ้านนี้ผ่าค่ะ คุณแม่เป็นเริม จะนัดผ่า 29.10.62 นี้เหมือนกันค่ะ

สู้ๆ เหมือนกันนะแม่ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ผ่าเหมือน​กันค่ะ​ ท้อง2​ หมอนัดผ่า​ 8​ พฤศจิกายน​ค่ะ