9 ตอบกลับ

ฝากฟรี แต่เสียค่าคลอดค่ะ แนะนำคุณแม่ย้ายสิทธิค่ะ ง่ายใช้เอกสารไม่กี่ใบ เวลายื่นเอกสารแค่แป๊บเดียว แม่บ้านนี้ไปย้ายมาแล้วค่ะ ท้องแรกไม่ย้ายค่าโรงพยาบาล + ค่าห้องพิเศษ 6000 กว่าบาทค่ะ

ใช้เอกสารบัตรประชาชนแม่ + ทะเบียนบ้านเจ้าบ้านในพื้นที่ๆเราต้องการย้ายสิทธิ(รับรองสำเนาถูกต้อง) หรือ ใบเสียค่าไฟก็ได้ค่ะ

VIP Member

อำเภอเดียวกัน แต่นอกเขตก็เสียค่ะค่ายาบำรุง แต่ไปครั้งแรกไม่เสียๆรอบต่อไปค่ะ ย้ายสิทธิ์ดีกว่าค่ะ

เราไปครั้งแรก เสียค่าเจาะเลือด และค่าซาวน์ ค่ายาบำรุง ฝากครรภ์ด้วยเลย ร.พรัฐ เสียทั้งหมด 3,200คะ

VIP Member

รัฐฟรีค่ะ เสียแค่ค่าตรวจการตั้งครรภ์60บาทครั้งแรก

รพ.รัฐ ฝากฟรีค่ะ แต่เสียค่าคลอด

VIP Member

ถ้าเป็น รพ.รัฐ ฝากครรภ์ฟรีคะ

ไม่เสียค่ะ ถ้าเป็น รพ.รัฐ

รพ.รัฐ ฝากฟรีค่

รัฐบาลฟรีค่ะ