32 ตอบกลับ

วันที่สองก็เริ่มมาค่ะ แม่บ้านนี้ผ่าเหมือนกันค่ะ ให้กินนมผงช่วยค่ะ

นมแม่ก็กระตุ้นไปเรื่อยๆนะคะส่วนน้องก็ให้เสริมนมไปก่อนได้ค่ะ

พยายามกระตุ้นไปเรื่อยๆค่ะ อย่าพึ่งท้อนะคะแม่ สู้ๆค่ะ

ต้องพยายามให้น้องเข้าเต้าบ่อยๆค่ะช่าวยกระตุ้นได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

แม่ทานน้ำขิงด้วย เป็นตัวช่วยอีกแรงหนึ่งค่ะ

ทานนมผงไปก่อนครับ ผมใช้เอนฟา สูตร1 กล่องทอง A+

ยินดีครับผม

VIP Member

บ้านนี้มีนมแม่ให้น้องทานแค่อาทิตเดวเอง

เเม่ลองกินน้ำอุ่นคะ น้ำขิง หัวปลี ลองดูคะ

ขอบคุณนะคะแม่

ผ่าคลอด เสียค่าใช่จ่ายเท่ารัยค่ะ

มีบัตรทองค่ะ

ยินดีด้วยนะค้าคุณแม่