น้องตัวเหลือง

หมอให้ส่องไฟต่อ??อยากพาน้องกลับบ้านแล้ว สงสารก็ตอนเจาะเลือดแหละ ไห้ตลอดอยากเจ็บแทนน้อง ทนหน่อยนะคะหนูอรของแม่

น้องตัวเหลือง
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ให้น้องดูดนมบ่อยๆนะแม่ จะได้ขับสารเหลืองออกทางฉี่ อึ

สู้ๆนะค่ะ แม่เอาน้องเข้าเต้าบ่อยๆ ค่ะ ให้น้องกินนมเยอะๆ

5y ago

ขอบคุณคะ ตอนนี้น้องกลับบ้านแล้ว กระตุ้นให้กินนมทุกช.ม.

สู้สู้ค่ะแม่บ้านนี้ส่องไฟ2คืนค่าตัวเหลือง16.7

กินนมเยอะๆค่ะ ถ่ายบ่อยฉี่บ่อย ก้ได้กลับค่ะ

VIP Member

ไม่มีอะไรต้องกังวลนะคะ ให้ทานนมเยอะๆ

เอาตากแดดอ่อนๆๆตอนเช้าช่วยได้ค่ะ

สู้สู้จ้าเดี๋ยวก็ได้กลับบ้านแล้ว

โดนเหมือนกันเลยค่ะ สงสารลูกมาก😥

สู้ๆค่ะ ขอให้น้องหายเหลืองไวๆ

ขอให้ได้กลับบ้านไวๆน๊าคนเก่ง