21 ตอบกลับ

เพิ่งไปซาวด์มา ยังไม่เห็นถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกที 17/8

ตอนนี้ทางนี้ก็มีแอบกังวลเหมือนกันค่ะ

ของเราตอน 5w 3 วัน ยังไม่เจอตัวเหมือนกันจ้า รอนัดอีกที 28 สิงหา

ของเค้า6สัปดาห์ ซาวด์แล้วยังไม่เจออะไรเลย หมอนัดอีกที่9weekค่ะ

ขอให้เจอน้องไวๆนะคะ

5 วีคเหมือนกันเลยแต่ ซาวน์ไม่เจอถุงเลยค่ะ หมอนัดอีกที 9 สค

ช่วงแรกปวดเต้าค่ะตอนนี้หายปวดแล้วแต่มีิาการแพ้ท้องตามมา

รอน้องอีกหน่อยนะคะ เดี๋ยวก็มาค่ะ อันนี้ของเรา 5 w ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ รอน้องอีกหน่อยค่ะ เดี๋ยวน้องก็มา บางคนเจอ 6-7 w

5wยังไม่เห็นน้องเหมือนกันค่ะ อีก3สัปดาห์หมอนัด

ไม่ต้องกังวลนะคะ อีก2week น่าจะเห็นตัวน้องแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ ขอให้เจอไวๆเหมือนกันค่ะ

ของหนูเห็นขาวๆในถุง แต่ยังไม่ชัดมากค่ะ 5วีคค่ะ

เดี่ยวน้องโตอีกนิดจ้า ท้องแรกหนู6วีค6วัน เป็นตัวอ่อนแล้วจ๊ะ แต่ท้องนี้เห็นตัวอ่อนจางๆจ๊ะ

ต้องรอให้ถึง7-8สัปดาห์หน้าจะซาวเจอนะคะ

อย่าเครียดนะคะแม่ บ้านนี้เห็นน้องตอน6+1

ขอบคุณค่าา